DEmark Desing Excellence Award 2018
ตอนนี้ สินค้า กระเบื้องของเดอะตรีทัช ภายใต้ Brand Blezz ได้ทำการส่งเข้าประกวดในงาน DEmark Desing Excellence Award 2018 โดยงานนี้ จัดขึ้นที่ Siam paragon โซน Lifestyle Hall ชั้น 2 นะครับ
งาน DEmark Desing Excellence Award 2018 งานนี้จะเป็นเเหล่งร่วมสินค้าที่ถูกออกแบบ เเละคิดค้นขึ้นมาใหม่ซึ่งทุกท่านจะไม่เคยเห็นในท้องตลาดของอุตสหกรรมนั้นๆเเน่นอน เเละร่วมถึงกระเบื้อง ที่ Brands Blezz นำไปออกด้วยเช่นกัน
![DEmark Desing Excellence Award 2018](https://thethreetouch.com/wp-content/uploads/2018/05/20180523_2470.jpg)
บรรยากาศภายใน Siam paragon โซน Lifestyle Hall ชั้น 2
![DEmark Desing Excellence Award 2018](https://thethreetouch.com/wp-content/uploads/2018/05/20180523_42.jpg)
![DEmark Desing Excellence Award 2018](https://thethreetouch.com/wp-content/uploads/2018/05/20180523_7404.jpg)
![DEmark Desing Excellence Award 2018](https://thethreetouch.com/wp-content/uploads/2018/05/20180523_8551.jpg)